![](http://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-1-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม 2566 นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี ในโอกาสที่เข้าศึกษาและแลกเปลี่ยนข้อมูลเชิงลึกในการเตรียมความพร้อมเพื่อยกระดับการมีส่วนร่วมของประชาชนระดับ ท้องถิ่น และเก็บข้อมูล อปท. ที่มีการดำเนินการจัดตั้งศูนย์ส่งเสริมการมีส่วนร่วมของประชาชน
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/8-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/9-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/10-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/6-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/5-1024x683.jpg)
![](https://www.hub.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/7-1024x683.jpg)