![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/190563_3.jpg)
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ได้ดำเนินการจัดบริการ “ตู้ปันสุข” ช่วยเหลือแบ่งปันพี่น้องประชาชนยามที่กำลังเจอวิกฤต โควิด-19 จึงขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนพี่น้องประชาชนมารับข้าวของจากตู้ปันสุข และเชิญชวนพี่น้องประชาชนมาร่วมแบ่งปันน้ำใจกันได้ ณ สำนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ได้ตั้งแต่วันที่ 18-22 พ.ค. 63 เวลา 09.00-16.30 น.
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/190563_2.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/190563_4.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/190563_5.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/190563_6.jpg)