![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_02.jpg)
วันนี้ (วันที่ 17 ธันวาคม 2563) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เดินรณรงค์เชิญชวน “20 ธันวา กลับบ้านใช้สิทธิ เลือกตั้งท้องถิ่น อย่างสุจริต โปร่งใส” ณ บริเวณตลาดต้นพยอม ตลาดแม่เหียะ ตลาดประตูก้อม ตลาดหนองหอย ตลาดสามแยกสันทราย ตลาดรวมโชค และมีโชคพลาซ่า จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อเชิญชวนให้ผู้มีสิทธิเลือกตั้งได้เห็นความสำคัญและมีส่วนร่วมในระบอบประชาธิปไตยในการออกไปใช้สิทธิเลือกตั้งสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ และนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ในวันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาคม 2563 ตั้งแต่เวลา 08.00 น. – 17.00 น. ณ หน่วยเลือกตั้งที่ท่านมีชื่ออยู่ในทะเบียนบ้าน
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_04.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_08.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_09.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_010.jpg)
![](http://www.hubdemo.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2022/04/171263_new1_016.jpg)